SVC (TND, TNS) jerin high-madaidaicin atomatik AC ƙarfin lantarki daidaita wutar lantarki ya ƙunshi lamba auto-voltage regulator, servo motor, atomatik kula da kewaye da sauransu.Lokacin da wutar lantarki ta grid ba ta da ƙarfi ko kuma nauyin ya canza, da'irar sarrafawa ta atomatik tana motsa motar servo bisa ga canjin ƙarfin fitarwa, kuma yana daidaita matsayin goga na carbon akan na'urar sarrafa wutar lantarki don daidaita ƙarfin fitarwa zuwa ƙimar ƙima. , da kuma fitarwa ƙarfin lantarki ne barga da kuma dogara, high dace, iya aiki ci gaba na dogon lokaci.Musamman a wuraren da ke da manyan juzu'in wutar lantarki ko manyan canje-canje na yanayi a cikin wutar lantarki, ana iya samun sakamako mai gamsarwa ta amfani da wannan injin.Ya dace da kowane nau'in lodi kamar kayan kida, mita, da na'urorin gida suyi aiki akai-akai.Samfurin ya cika da: JB/T8749.7 misali.
Ƙarfin wutar lantarki da aka tsara yana da halaye na kyakkyawan bayyanar, ƙananan asarar kai, da cikakkun ayyukan kariya.Ana iya amfani da shi sosai wajen samarwa, binciken kimiyya, likitanci da kula da lafiya, na'urorin sanyaya iska, firiji da sauran kayan aikin gida.Wutar lantarki ce mai kayyade AC tare da ingantaccen aiki da farashi.
Yanayin yanayi: -5°C~+40°C;
Dangin zafi: bai wuce 90% ba (a zazzabi na 25 ° C);
Tsayi: ≤2000m;
Wurin aiki: A cikin ɗaki ba tare da ajiyar sinadarai ba, datti, kafofin watsa labarai masu lalata da lahani da iskar gas mai ƙonewa da fashewa, yana iya ci gaba da aiki.
Ana nuna manyan alamun fasaha a cikin Table1
Abu/Mataki | Juzu'i ɗaya | Mataki na uku | |||||||
Wurin shigar da wutar lantarki | 160 ~ 250V | 280-430V | |||||||
Wutar lantarki mai fitarwa | 220V ± 2.5% | 380 ± 3% | |||||||
Ƙimar kariya ta wuce gona da iri | 246 ± 4V | 426 ± 7V | |||||||
Daidaita saurin gudu | 1s (A ƙarfin shigarwa na 7.5V) | ||||||||
ƙimar mitar | 50Hz | ||||||||
Ƙarfin lantarki | Tsaya 50Hz sine AC 1500V a cikin yanayin sanyi na 1 min | ||||||||
Load ikon factor | 0.8 | ||||||||
inganci | 90% |
Lura:
1. ƙayyadaddun fasaha na kowane na'ura tare da la'akari da waɗanda aka nuna akan gidaje, 0.5-3kVA guda ɗaya tare da ƙarfin fitarwa na 110V ± 3%.
2. Input ƙarfin lantarki fiye da na sama kewayon, da kuma musamman fasaha Manuniya za a iya musamman ta musamman domin.
Ƙarfin ƙarfin fitarwa, duba Hoto 1:
Hoto (1) Ƙarfin ƙarfin fitarwa
Vi shigar da ƙarfin lantarki
P2 iya fitarwa
P rated ƙarfin fitarwa
1. 0.5kVA-1.5kVA babban madaidaicin cikakken atomatik AC1 mai sarrafa ƙarfin lantarki na ƙirar lantarki a hoto 2.
2. Tsarin tsarin lantarki na SVC-5kVA ko sama yana nunawa a hoto na 3.
3. Matsakaicin tsarin wutar lantarki mai sarrafa wutar lantarki-lokaci ɗaya a cikin hoto 4.
4. Zane-zanen tsarin wutar lantarki mai tsari uku-uku a hoto na 5
Model No. | Iyawa | Girma A x B x H (cm) | |||||||
SVC (lokaci ɗaya) | 0.5kVA | 19 x 18 x 15 | |||||||
1 kVA | 22 x22 x 16 | ||||||||
1.5kVA | 22 x22 x 16 | ||||||||
2 kVA | 27 x 24 x 21 | ||||||||
3 kVA | 24 x 30 x 23 | ||||||||
5 kVA | 22 x 36 x28 | ||||||||
7kv ku | 25 x 41 x 36 | ||||||||
10kVA (a kwance) | 25 x 41 x 36 | ||||||||
10kVA (a tsaye) | 32 x 35 x57 | ||||||||
15 kVA | 35 x 39 x 66 | ||||||||
20 kVA | 35 x 39 x 66 | ||||||||
30 kVA | 50 x 50 x 96 | ||||||||
SVC (fashi uku) | 1.5kVA | 49 x 35 x 17 | |||||||
3 kVA | 49 x 35 x 17 | ||||||||
4.5kVA | 49 x 35 x 17 | ||||||||
6 kva | 28 x 33 x68 | ||||||||
9 kva | 33 x 33 x76 | ||||||||
15 kVA | 37 x43 x 82 | ||||||||
20 kVA | 37 x43 x 82 | ||||||||
30 kVA | 41 x46 x95 |
SVC-0.5kVA ~ 1.5kVA Tuntuɓi AC Voltage Stabilizer:
1. Wuraren fitarwa guda biyu (220V)
2. Wuraren fitarwa guda biyu (110V)
3. Voltmeter (fitarwa ƙarfin lantarki)
4. Mai riƙe da Fuse (FU)
5. Haske mai nuna aiki (kore)
6. Ƙarƙashin wutar lantarki (rawaya)
7. Canjin wuta
8. Hasken mai nuna karfin wuta (ja)
9. Kasa
10. Input ikon igiyar
11. Fitar da kwasfa uku (220V)
SVC-2kVA~3kVA Contact AC Voltage Stabilizer:
1. Voltmeter
2. Maɓallin ma'aunin wutar lantarki
3. Hasken mai nuna karfin wuta (ja)
4. Haske mai nuna aiki (kore)
5. Canjin wuta
6. Ƙarƙashin wutar lantarki (rawaya)
7. Kasa
8. Input zamani waya
9. Shigar tsaka tsaki
10. Fitar lokaci waya (110V)
11. Fitowar sifilin layi (110V)
12. Fitar lokaci waya (220V)
13. Fitowar sifilin layi (220V)
Lura: Don hanyar wayoyi, SVC-2kVA~5kVA-lokaci ɗaya, yakamata ku kwance kafaffen sukurori a bayan farantin ƙasa.Yankin giciye na wayoyi ya dace da buƙatun matsakaicin halin yanzu a ƙarƙashin kaya.Kuma cikakke, ɗaure shi.An haramta shi sosai don sassauta skru masu gyara wayoyi na ciki a layin gaba na tashar tashar da amfani da wayoyi waɗanda ba su dace da ainihin ƙarfin ba.
Ana nuna girman samfurin a hoto na 6.
Ƙarfin wutar lantarki da aka tsara yana da halaye na kyakkyawan bayyanar, ƙananan asarar kai, da cikakkun ayyukan kariya.Ana iya amfani da shi sosai wajen samarwa, binciken kimiyya, likitanci da kula da lafiya, na'urorin sanyaya iska, firiji da sauran kayan aikin gida.Wutar lantarki ce mai kayyade AC tare da ingantaccen aiki da farashi.
Yanayin yanayi: -5°C~+40°C;
Dangin zafi: bai wuce 90% ba (a zazzabi na 25 ° C);
Tsayi: ≤2000m;
Wurin aiki: A cikin ɗaki ba tare da ajiyar sinadarai ba, datti, kafofin watsa labarai masu lalata da lahani da iskar gas mai ƙonewa da fashewa, yana iya ci gaba da aiki.
Ana nuna manyan alamun fasaha a cikin Table1
Abu/Mataki | Juzu'i ɗaya | Mataki na uku | |||||||
Wurin shigar da wutar lantarki | 160 ~ 250V | 280-430V | |||||||
Wutar lantarki mai fitarwa | 220V ± 2.5% | 380 ± 3% | |||||||
Ƙimar kariya ta wuce gona da iri | 246 ± 4V | 426 ± 7V | |||||||
Daidaita saurin gudu | 1s (A ƙarfin shigarwa na 7.5V) | ||||||||
ƙimar mitar | 50Hz | ||||||||
Ƙarfin lantarki | Tsaya 50Hz sine AC 1500V a cikin yanayin sanyi na 1 min | ||||||||
Load ikon factor | 0.8 | ||||||||
inganci | 90% |
Lura:
1. ƙayyadaddun fasaha na kowane na'ura tare da la'akari da waɗanda aka nuna akan gidaje, 0.5-3kVA guda ɗaya tare da ƙarfin fitarwa na 110V ± 3%.
2. Input ƙarfin lantarki fiye da na sama kewayon, da kuma musamman fasaha Manuniya za a iya musamman ta musamman domin.
Ƙarfin ƙarfin fitarwa, duba Hoto 1:
Hoto (1) Ƙarfin ƙarfin fitarwa
Vi shigar da ƙarfin lantarki
P2 iya fitarwa
P rated ƙarfin fitarwa
1. 0.5kVA-1.5kVA babban madaidaicin cikakken atomatik AC1 mai sarrafa ƙarfin lantarki na ƙirar lantarki a hoto 2.
2. Tsarin tsarin lantarki na SVC-5kVA ko sama yana nunawa a hoto na 3.
3. Matsakaicin tsarin wutar lantarki mai sarrafa wutar lantarki-lokaci ɗaya a cikin hoto 4.
4. Zane-zanen tsarin wutar lantarki mai tsari uku-uku a hoto na 5
Model No. | Iyawa | Girma A x B x H (cm) | |||||||
SVC (lokaci ɗaya) | 0.5kVA | 19 x 18 x 15 | |||||||
1 kVA | 22 x22 x 16 | ||||||||
1.5kVA | 22 x22 x 16 | ||||||||
2 kVA | 27 x 24 x 21 | ||||||||
3 kVA | 24 x 30 x 23 | ||||||||
5 kVA | 22 x 36 x28 | ||||||||
7kv ku | 25 x 41 x 36 | ||||||||
10kVA (a kwance) | 25 x 41 x 36 | ||||||||
10kVA (a tsaye) | 32 x 35 x57 | ||||||||
15 kVA | 35 x 39 x 66 | ||||||||
20 kVA | 35 x 39 x 66 | ||||||||
30 kVA | 50 x 50 x 96 | ||||||||
SVC (fashi uku) | 1.5kVA | 49 x 35 x 17 | |||||||
3 kVA | 49 x 35 x 17 | ||||||||
4.5kVA | 49 x 35 x 17 | ||||||||
6 kva | 28 x 33 x68 | ||||||||
9 kva | 33 x 33 x76 | ||||||||
15 kVA | 37 x43 x 82 | ||||||||
20 kVA | 37 x43 x 82 | ||||||||
30 kVA | 41 x46 x95 |
SVC-0.5kVA ~ 1.5kVA Tuntuɓi AC Voltage Stabilizer:
1. Wuraren fitarwa guda biyu (220V)
2. Wuraren fitarwa guda biyu (110V)
3. Voltmeter (fitarwa ƙarfin lantarki)
4. Mai riƙe da Fuse (FU)
5. Haske mai nuna aiki (kore)
6. Ƙarƙashin wutar lantarki (rawaya)
7. Canjin wuta
8. Hasken mai nuna karfin wuta (ja)
9. Kasa
10. Input ikon igiyar
11. Fitar da kwasfa uku (220V)
SVC-2kVA~3kVA Contact AC Voltage Stabilizer:
1. Voltmeter
2. Maɓallin ma'aunin wutar lantarki
3. Hasken mai nuna karfin wuta (ja)
4. Haske mai nuna aiki (kore)
5. Canjin wuta
6. Ƙarƙashin wutar lantarki (rawaya)
7. Kasa
8. Input zamani waya
9. Shigar tsaka tsaki
10. Fitar lokaci waya (110V)
11. Fitowar sifilin layi (110V)
12. Fitar lokaci waya (220V)
13. Fitowar sifilin layi (220V)
Lura: Don hanyar wayoyi, SVC-2kVA~5kVA-lokaci ɗaya, yakamata ku kwance kafaffen sukurori a bayan farantin ƙasa.Yankin giciye na wayoyi ya dace da buƙatun matsakaicin halin yanzu a ƙarƙashin kaya.Kuma cikakke, ɗaure shi.An haramta shi sosai don sassauta skru masu gyara wayoyi na ciki a layin gaba na tashar tashar da amfani da wayoyi waɗanda ba su dace da ainihin ƙarfin ba.
Ana nuna girman samfurin a hoto na 6.