RDM5E jerin lantarki gyare-gyaren yanayin da'ira.Mai watsewar kewayawa yana amfani da hanyar sadarwa mai rarrabawa tare da AC 50Hz, ƙimar wutar lantarki mai ƙima na 1000V, ƙimar ƙarfin aiki na 690V da ƙasa, da ƙididdige aikin halin yanzu na 800A da ƙasa.Ana amfani da shi don rarraba wutar lantarki da kuma kare layi da kayan aikin samar da wutar lantarki daga wuce gona da iri, gajeren kewayawa, rashin ƙarfi da sauran kurakurai.
Jerin RDM5E Mai watsewar kewayawa tare da ƙimar halin yanzu na 630A da ƙasa.Hakanan ana iya amfani dashi don kare motar.A ƙarƙashin yanayi na al'ada, ana iya amfani da na'urar keɓaɓɓiyar kewayawa don sauya layin da ba a saba ba da kuma farawar mota.
RDM5E jerin keɓaɓɓen kewayawa yana da ayyuka na ɗaukar nauyi na dogon lokaci jinkiri mai jujjuyawar lokaci, gajeriyar gajeriyar gajeriyar jinkiri mara iyaka, gajeriyar gajeriyar lokacin jinkiri ƙayyadaddun iyaka, gajeriyar kewayawa nan take da kariyar ƙarancin wuta, wanda zai iya kare hanya da kayan aikin samar da wutar lantarki. daga lalacewa.
Mai watsewar kewayawa yana da aikin keɓewa, kuma alamar sa ita ce
Samfurin ya yi daidai da daidaitattun IEC60497-2/GB/T14048.2.
RDM5E | 125 | M | P | 4 | 4 | 0 | 2 | Z | R | ||
Lambar samfur | Girman Firam | Karya iya aiki | Yanayin aiki | Sandunansu | Yanayin saki | Lambar kayan haɗi | Yi amfani da code | Kayan samfur | Yanayin wayoyi | ||
Lantarki m casecircuit mai karyawa | 125 250 400 800 | M: Nau'in karya matsakaici H: High breaki ng irin | Babu lamba: sarrafa kai tsaye aiki Z. Juya aikin hannu P: Aikin lantarki | 3: 3 tudu 4: 4 tudu | Lambar yanayin sakewa 4: Sakin lantarki | Duba Table1 don lambar haɗi | Babu lamba: mai jujjuya don rarrabawa 2: Mai jujjuyawa don kariyar mota | Babu code: asali nau'in Z: Nau'in sadarwa na hankali 10:Nau'in kariyar wuta | Babu lamba: wayoyi na gaba R: waya a bayan allo PF: plug-in gaban farantin waya PR: toshe wayoyi na baya-bayan nan |
Bayani:
1) Yana da aikin ƙwaƙwalwar ajiya mai ɗaukar nauyi: aikin ƙwaƙwalwar ajiya mai ɗaukar nauyi, gajeriyar kewayawa (dangi na ɗan lokaci) aikin ƙwaƙwalwar zafi.
2) Ayyukan sadarwa: daidaitaccen RS485 dubawa, Modbus filin bas yarjejeniya.Ana gane ta ta hanyar na'urorin haɗi.Duba cikin
Tebur mai zuwa don daidaita na'urorin haɗi:
No | Bayani | Ayyukan kayan haɗi | ||||||
1 | Sadarwa shunt na'urorin haɗi | Sadarwa+shunt+overload ƙararrawa ba tare da tatsewa+sake saitin maɓallin+alamar aiki ba | ||||||
2 | Haɗe-haɗen amsawar matsayi | Hudu sadarwa mai nisa+maɓallin sake saiti+ nunin aiki | ||||||
3 | Abin da aka makala kafin biya | Ikon biyan kuɗi na gaba + umarnin aiki |
£ Canjin ƙararrawa | █ Canjin taimako | ●Skin saki | ○Sakin ƙarancin wutar lantarki | → jagorar jagora | Shigar da gefen hagu | Hannu | Gefen dama kafawa |
□Matsakaicin zafin jiki na yanayi kada ya wuce +40 ℃ , kuma matsakaicin zafin jiki a cikin awanni 24 ba zai wuce + 35 . Ƙananan iyakar yanayin yanayin yanayi shine - 5 ℃ .
□Tsawon wurin da aka girka ba zai wuce mita 2000 ba.
□ Lokacin da matsakaicin zafin jiki ya kasance +40 ℃ , dangi zafi na iska bazai wuce 50% ba.Za'a iya ƙyale zafi mafi girma a ƙananan yanayin zafi, kamar 90% a 20 ℃.Za a ɗauki matakai na musamman don matsewar lokaci-lokaci akan samfuran saboda canjin yanayin zafi.
□ Nau'in shigarwa na babban da'irar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa shine Class III, kuma nau'in shigarwa na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa da na'urorin da ba a haɗa su da babban da'ira ba shine Class II.
□ Matsayin gurɓacewar yanayi shine Mataki na 3.
□ Amfanin nau'in shine A ko B.
□ Ƙa'idar ƙaddamarwa na shigarwa na mai watsawa ba zai wuce ± 5 ℃;
□ Dole ne a shigar da na'urar da'ira a wurin da ba tare da haɗarin fashewa ba, ƙura mai ɗaurewa, lalata ƙarfe da lalacewa na rufi;
□ Za a kula da samfurin tare da kulawa yayin sufuri, kuma kada a juyar da shi don guje wa haɗari mai tsanani.
Mai sarrafa hankali shine ainihin abin da aka ƙera na'urar da'ira.Ana amfani da kariyar mota ko kariyar rarraba wutar lantarki don gane haɗakar ma'auni, kariya, sarrafawa da ayyukan sadarwa, don kare layi da kayan aikin wutar lantarki daga wuce gona da iri, gajeren kewayawa, ƙasa da sauran haɗari masu haɗari.
MCU microprocessor mai kulawa an karɓi shi, tare da kwanciyar hankali da ingantaccen aiki: mai kulawa mai hankali na iya samar da wutar lantarki, muddin ana kunna lokaci ɗaya, lokacin da halin yanzu bai gaza 35% na ƙimar sa ba, yana iya tabbatar da aikin yau da kullun na aikin kariya;
□ Haɗin kai mai zaɓi tare da kariya mai sassa uku: yi amfani da na'ura mai karya da'ira na rukunin B da sauran gajeriyar kariyar da'ira da aka haɗa a cikin da'ira ɗaya.Na'urar tana da zaɓin daidaitawa a ƙarƙashin ɗan gajeren yanayi;Saitin wuce gona da iri na tsawon jinkiri mai jujjuyawar lokaci, gajeriyar jinkiri (ƙayyadadden lokacin juzu'i, ƙayyadaddun ƙayyadaddun lokaci), gajeriyar kewayawa nan take da sauran sigogin aikin kariya;
□ Yana da saitunan ma'auni guda uku na aikin halin yanzu da lokacin aiki, kuma ana iya daidaita su a cikin 4-10 gears: masu amfani za su iya daidaitawa bisa ga buƙatun da ake bukata na yanzu;Ana iya saita mai sarrafawa da daidaitawa, kuma za'a iya zaɓar ayyukan da suka dace don rufewa bisa ga buƙatun mai amfani (ayyukan da aka keɓance, waɗanda ke buƙatar umarni da mu.
er Lokacin da aka ƙayyade);
□ Babban aikin ɓata lokaci na yanzu: lokacin da na'urar ke rufewa tana gudana, idan akwai gajeriyar da'ira mai girma (20 Inm), injin daskarewa na na'urar na iya yin tafiya kai tsaye, kuma kariyar biyu ta fi aminci da aminci;
□ Tare da aikin gwaji (gwaji): shigar da wutar lantarki na DC 12V don gwada halayen aikin mai fashewa;
□ Laifin aikin gano kansa: karewa da gano yanayin aiki da aiki na mai kulawa da kansa;
□ Tare da alamar ƙararrawa da alamar ƙararrawa: lokacin da nauyin nauyi ya kai ko ya wuce ƙimar saiti, ginshiƙin jagorar haske zai jagoranci tushen hasken;
□ Fasahar tazarar iska mai dual na mai jujjuyawar maganadisu: ƙarin abin dogaro da kwanciyar hankali, babu ɓarna, abin dogaro da ƙarancin ƙarfi;
□ Babban daidaiton kariya: kariya ta wuce gona da iri, gajeriyar gajeriyar jinkirin jinkiri aikin kariyar daidaitattun halin yanzu ± 10%;Daidaiton ƙimar kariya ta gajeriyar kewayawa shine ± 15% ya dogara
a kan aikin halin yanzu;
□ Ƙarfin musanya na shigarwa: gabaɗayan girma da girman shigarwa iri ɗaya ne da na RDM1 jerin filayen filayen filastik.
□ Ayyukan fitarwa na sigina guda biyu: don sigina (ko ƙararrawa), tare da ƙarfin AC230V3A;
□ Tare da aikin shunt na wuta: ƙararrawa mai yawa ba ya yin tafiya (ana ba da lambobi biyu masu wucewa) kuma an samar da aikin tafiyar shunt;
□ Ayyukan sadarwa: daidaitaccen RS485, Modbus filin bas yarjejeniya;
Ƙididdigar halin yanzu na ƙimar firam ɗin harsashi Inm (A) | 125 | 250 | 400 | 800 | |||||
Ƙididdigar halin yanzu A (A) | 32, 63, 125 | 250 | 400 | 630,800 | |||||
Ƙimar saiti na yanzu IR (A) | (12.5 ~ 125) + Rufe | (100 ~ 250) + Kusa | (160 ~ 400) + Kusa | (250 ~ 800) + Kusa | |||||
Karke matakin iya aiki | M | H | M | H | M | H | M | H | |
Adadin sanduna | 3p, 4p | ||||||||
Ƙididdigar mitar (Hz) | 50 | ||||||||
Ƙididdigar wutar lantarki Ui (V) | AC1000 | ||||||||
Ƙimar ƙwaƙƙwarar ƙarfin ƙarfin jurewar wutar lantarki Uimp (V) | 12000 | ||||||||
Ƙimar wutar lantarki mai aiki Ue (V) | Saukewa: AC400/AC690 | ||||||||
Nisan Arcing (mm) | ≤50 | ≤50 | ≤100 | ≤100 | |||||
Matsayin iyawar ɗan gajeren lokaci | M | H | M | H | M | H | M | H | |
Ƙimar ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun brea ikon sarki Icu (kA) | AC400V | 50 | 85 | 50 | 85 | 65 | 100 | 75 | 100 |
Saukewa: AC690V | 35 | 50 | 35 | 50 | 42 | 65 | 50 | 65 | |
An ƙididdige ɗan gajeren lokaci mai aiki t karya ƙarfin Ics (kA) | AC400V | 20 | 20 | 20 | 20 | 20 | 20 | 20 | 20 |
Saukewa: AC690V | 10 | 10 | 10 | 10 | 15 | 15 | 15 | 15 | |
Ƙimar juriya na ɗan gajeren lokaci Icw na yanzu (kA/1s) | 1.5 | 3 | 5 | 10 | |||||
Yi amfani da nau'i | A | A | B | B | |||||
Yarda da ka'idoji | IEC60497-2/GB/T14048.2 | ||||||||
Zazzage yanayin yanayi mai aiki | -35℃~+70℃ | ||||||||
Rayuwar Wutar Lantarki (Lokaci) | 8000 | 8000 | 7500 | 7500 | |||||
Rayuwar injina (lokutai) | 20000 | 20000 | 10000 | 10000 | |||||
Haɗin gaban panel | █ | █ | █ | █ | |||||
Haɗin panel na baya | █ | █ | █ | █ | |||||
Wayoyin toshewa | █ | █ | █ | █ | |||||
Ƙarƙashin wutar lantarki | █ | █ | █ | █ | |||||
Shunt saki | █ | █ | █ | █ | |||||
Abokin hulɗa | █ | █ | █ | █ | |||||
Tuntuɓar ƙararrawa | █ | █ | █ | █ | |||||
Tsarin aiki na lantarki | █ | █ | █ | █ | |||||
Tsarin aiki da hannu | █ | █ | █ | █ | |||||
Tsarin sarrafawa na hankali | █ | █ | █ | █ | |||||
Gwajin wutar lantarki | █ | █ | █ | █ | |||||
Ayyukan sadarwa | █ | █ | █ | █ | |||||
Saitin lokaci | █ | █ | █ | █ |
Dubi Hoto na 1 don jimlar ma'auni na wayoyi na gaba-gaba (XX da YY sune tsakiyar na'urar da'ira)
Samfura | Haɗin gaban panel | Maɓalli wuri | |||||||||||||||||
W | W1 | W2 | W3 | L | L1 | L2 | L3 | L4 | H | H1 | H2 | H3 | H4 | E | F | G | L5 | L6 | |
Saukewa: RDM5E-125 | 92 | 60 | 122 | 90 | 150 | 125 | 132 | 43 | 92 | 82 | 112 | 29 | 93 | 96 | 43 | 19 | 18 | 22 | 16 |
Saukewa: RDM5E-250 | 107 | 70 | 142 | 105 | 165 | 136 | 144 | 52 | 104 | 85 | 115 | 23 | 90.5 | 94 | 50 | 19 | 23 | 42.5 | 15.5 |
Saukewa: RDM5E-400 | 150 | 96 | 198 | 144 | 257 | 256 | 224 | 9 | 159 | 99 | 152 | 38 | 104 | 115 | 80 | 42 | 1 | 57.5 | 30 |
Saukewa: RDM5E-800 | 210 | 140 | 280 | 210 | 280 | 240 | 243 | 80 | 178 | 102 | 158 | 41 | 112 | 122 | 82 | 42 | 44 | 53 | 24.5 |
Mai sarrafa hankali shine ainihin abin da aka ƙera na'urar da'ira.Ana amfani da kariyar mota ko kariyar rarraba wutar lantarki don gane haɗakar ma'auni, kariya, sarrafawa da ayyukan sadarwa, don kare layi da kayan aikin wutar lantarki daga wuce gona da iri, gajeren kewayawa, ƙasa da sauran haɗari masu haɗari.
MCU microprocessor mai kulawa an karɓi shi, tare da kwanciyar hankali da ingantaccen aiki: mai kulawa mai hankali na iya samar da wutar lantarki, muddin ana kunna lokaci ɗaya, lokacin da halin yanzu bai gaza 35% na ƙimar sa ba, yana iya tabbatar da aikin yau da kullun na aikin kariya;
□ Haɗin kai mai zaɓi tare da kariya mai sassa uku: yi amfani da na'ura mai karya da'ira na rukunin B da sauran gajeriyar kariyar da'ira da aka haɗa a cikin da'ira ɗaya.Na'urar tana da zaɓin daidaitawa a ƙarƙashin ɗan gajeren yanayi;Saitin wuce gona da iri na tsawon jinkiri mai jujjuyawar lokaci, gajeriyar jinkiri (ƙayyadadden lokacin juzu'i, ƙayyadaddun ƙayyadaddun lokaci), gajeriyar kewayawa nan take da sauran sigogin aikin kariya;
□ Yana da saitunan ma'auni guda uku na aikin halin yanzu da lokacin aiki, kuma ana iya daidaita su a cikin 4-10 gears: masu amfani za su iya daidaitawa bisa ga buƙatun da ake bukata na yanzu;Ana iya saita mai sarrafawa da daidaitawa, kuma za'a iya zaɓar ayyukan da suka dace don rufewa bisa ga buƙatun mai amfani (ayyukan da aka keɓance, waɗanda ke buƙatar umarni da mu.
er Lokacin da aka ƙayyade);
□ Babban aikin ɓata lokaci na yanzu: lokacin da na'urar ke rufewa tana gudana, idan akwai gajeriyar da'ira mai girma (20 Inm), injin daskarewa na na'urar na iya yin tafiya kai tsaye, kuma kariyar biyu ta fi aminci da aminci;
□ Tare da aikin gwaji (gwaji): shigar da wutar lantarki na DC 12V don gwada halayen aikin mai fashewa;
□ Laifin aikin gano kansa: karewa da gano yanayin aiki da aiki na mai kulawa da kansa;
□ Tare da alamar ƙararrawa da alamar ƙararrawa: lokacin da nauyin nauyi ya kai ko ya wuce ƙimar saiti, ginshiƙin jagorar haske zai jagoranci tushen hasken;
□ Fasahar tazarar iska mai dual na mai jujjuyawar maganadisu: ƙarin abin dogaro da kwanciyar hankali, babu ɓarna, abin dogaro da ƙarancin ƙarfi;
□ Babban daidaiton kariya: kariya ta wuce gona da iri, gajeriyar gajeriyar jinkirin jinkiri aikin kariyar daidaitattun halin yanzu ± 10%;Daidaiton ƙimar kariya ta gajeriyar kewayawa shine ± 15% ya dogara
a kan aikin halin yanzu;
□ Ƙarfin musanya na shigarwa: gabaɗayan girma da girman shigarwa iri ɗaya ne da na RDM1 jerin filayen filayen filastik.
□ Ayyukan fitarwa na sigina guda biyu: don sigina (ko ƙararrawa), tare da ƙarfin AC230V3A;
□ Tare da aikin shunt na wuta: ƙararrawa mai yawa ba ya yin tafiya (ana ba da lambobi biyu masu wucewa) kuma an samar da aikin tafiyar shunt;
□ Ayyukan sadarwa: daidaitaccen RS485, Modbus filin bas yarjejeniya;
Ƙididdigar halin yanzu na ƙimar firam ɗin harsashi Inm (A) | 125 | 250 | 400 | 800 | |||||
Ƙididdigar halin yanzu A (A) | 32, 63, 125 | 250 | 400 | 630,800 | |||||
Ƙimar saiti na yanzu IR (A) | (12.5 ~ 125) + Rufe | (100 ~ 250) + Kusa | (160 ~ 400) + Kusa | (250 ~ 800) + Kusa | |||||
Karke matakin iya aiki | M | H | M | H | M | H | M | H | |
Adadin sanduna | 3p, 4p | ||||||||
Ƙididdigar mitar (Hz) | 50 | ||||||||
Ƙididdigar wutar lantarki Ui (V) | AC1000 | ||||||||
Ƙimar ƙwaƙƙwarar ƙarfin ƙarfin jurewar wutar lantarki Uimp (V) | 12000 | ||||||||
Ƙimar wutar lantarki mai aiki Ue (V) | Saukewa: AC400/AC690 | ||||||||
Nisan Arcing (mm) | ≤50 | ≤50 | ≤100 | ≤100 | |||||
Matsayin iyawar ɗan gajeren lokaci | M | H | M | H | M | H | M | H | |
Ƙimar ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun brea ikon sarki Icu (kA) | AC400V | 50 | 85 | 50 | 85 | 65 | 100 | 75 | 100 |
Saukewa: AC690V | 35 | 50 | 35 | 50 | 42 | 65 | 50 | 65 | |
An ƙididdige ɗan gajeren lokaci mai aiki t karya ƙarfin Ics (kA) | AC400V | 20 | 20 | 20 | 20 | 20 | 20 | 20 | 20 |
Saukewa: AC690V | 10 | 10 | 10 | 10 | 15 | 15 | 15 | 15 | |
Ƙimar juriya na ɗan gajeren lokaci Icw na yanzu (kA/1s) | 1.5 | 3 | 5 | 10 | |||||
Yi amfani da nau'i | A | A | B | B | |||||
Yarda da ka'idoji | IEC60497-2/GB/T14048.2 | ||||||||
Zazzage yanayin yanayi mai aiki | -35℃~+70℃ | ||||||||
Rayuwar Wutar Lantarki (Lokaci) | 8000 | 8000 | 7500 | 7500 | |||||
Rayuwar injina (lokutai) | 20000 | 20000 | 10000 | 10000 | |||||
Haɗin gaban panel | █ | █ | █ | █ | |||||
Haɗin panel na baya | █ | █ | █ | █ | |||||
Wayoyin toshewa | █ | █ | █ | █ | |||||
Ƙarƙashin wutar lantarki | █ | █ | █ | █ | |||||
Shunt saki | █ | █ | █ | █ | |||||
Abokin hulɗa | █ | █ | █ | █ | |||||
Tuntuɓar ƙararrawa | █ | █ | █ | █ | |||||
Tsarin aiki na lantarki | █ | █ | █ | █ | |||||
Tsarin aiki da hannu | █ | █ | █ | █ | |||||
Tsarin sarrafawa na hankali | █ | █ | █ | █ | |||||
Gwajin wutar lantarki | █ | █ | █ | █ | |||||
Ayyukan sadarwa | █ | █ | █ | █ | |||||
Saitin lokaci | █ | █ | █ | █ |
Dubi Hoto na 1 don jimlar ma'auni na wayoyi na gaba-gaba (XX da YY sune tsakiyar na'urar da'ira)
Samfura | Haɗin gaban panel | Maɓalli wuri | |||||||||||||||||
W | W1 | W2 | W3 | L | L1 | L2 | L3 | L4 | H | H1 | H2 | H3 | H4 | E | F | G | L5 | L6 | |
Saukewa: RDM5E-125 | 92 | 60 | 122 | 90 | 150 | 125 | 132 | 43 | 92 | 82 | 112 | 29 | 93 | 96 | 43 | 19 | 18 | 22 | 16 |
Saukewa: RDM5E-250 | 107 | 70 | 142 | 105 | 165 | 136 | 144 | 52 | 104 | 85 | 115 | 23 | 90.5 | 94 | 50 | 19 | 23 | 42.5 | 15.5 |
Saukewa: RDM5E-400 | 150 | 96 | 198 | 144 | 257 | 256 | 224 | 9 | 159 | 99 | 152 | 38 | 104 | 115 | 80 | 42 | 1 | 57.5 | 30 |
Saukewa: RDM5E-800 | 210 | 140 | 280 | 210 | 280 | 240 | 243 | 80 | 178 | 102 | 158 | 41 | 112 | 122 | 82 | 42 | 44 | 53 | 24.5 |